Svæðisráð 2019 - 2023

Skipun svæðisráða 2019 - 2023

 

Norðursvæði 2019-2023 - skipað 20. desember 2019
Anton Freyr Birgisson, aðalfulltrúi, tilnefnd af Skútustaðahreppi,
Selma Ásmundsdóttir, varafulltrúi,
Kolbrún Ada Gunnarsdóttir, aðalfulltrúi, tilnefnd af Norðurþingi,
Kristján Friðrik Sigurðsson, varafulltrúi,
Ásvaldur Einar Þormóðsson, aðalfulltrúi, tilnefnd af Þingeyjarsveit,
Margrét Bjarnadóttir, varafulltrúi,
Arnheiður Jóhannsdóttir, aðalfulltrúi
Hjalti Páll Þórarinsson, varafulltrúi,
tilnefnd af Ferðamálasamtökum Norðurlands eystra,
Grétar Ingvarsson, aðalfulltrúi
Páll Sighvatsson, varafulltrúi,
tilnefndir af Samtökum útivistarfélaga,
Hjördís Finnbogadóttir, aðalfulltrúi
Sigríður Stefánsdóttir, varafulltrúi,
tilnefnd af umhverfisverndarsamtökum.
 
Breytingar á tímabilinu:
Anna Guðný Baldursdóttir og
Árni Pétur Hilmarsson, aðalfulltrúar, tilnefnd af Þingeyjarsveit árið 2022
- í stað Antons Freys Birgissonar, tilnefndur af fyrrum Skútustaðahrepp árið 2019
- Í stað Ásvalds Einars Þormóðssonar, tilnefndur af Þingeyjarsveit árið 2019
Kristinn Ingi Pétursson og
Jóna Björg Hlöðversdóttir, varafulltrúar, tilnefnd af Þingeyjarsveit árið 2022
 - í stað Selmu Ásmundsdóttur, tilnefnd af fyrrum Skútustaðahrepp árið 2019
 - Í stað Margrétar Bjarnadóttur, tilnefnd af Þingeyjarsveit árið 2019
Soffía Gísladóttir, aðalfulltrúi, tilnefnd af Norðurþingi árið 2022
 - í stað Kolbrúnar Ödu Gunnarsdóttur, tilnefnd af Norðurþingi árið 2019
Aldey Unnar Traustadóttir, varafulltrúi, tilnefnd af Norðurþingi árið 2022
- í stað Kristjáns Friðriks Sigurðssonar, tilnefndur af Norðurþingi árið 2019
 
Austursvæði 2019-2023 - skipað 20. desember 2019
Eyrún Arnardóttir og Sigrún Blöndal, aðalfulltrúar, tilnefnd af Fljótsdalshéraði,
Ívar Karl Hafliðason og Björg Björnsdóttir, varafulltrúar,
Jóhann F. Þórhallsson, aðalfulltrúi, tilnefnd af Fljótsdalshreppi,
Kerstin König, varafulltrúi,
Steingrímur Karlsson, aðalfulltrúi, tilnefndir af Ferðamálasamtökum Austurlands,
Páll Guðmundur Ásgeirsson, varafulltrúi,
Einar Haraldsson, aðalfulltrúi, tilnefndir af Samtökum útivistarfélaga,
Þórhallur Borgarsson, varafulltrúi,
Þórhallur Þorsteinsson aðalfulltrúi, tilnefnd af umhverfisverndarsamtökum.
Þórveig Jóhannsdóttir, varafulltrúi,
 
Breytingar á tímabilinu:
Andrés Skúlason skipaður varafulltrúi Fljótsdalshéraðs
 - í stað Bjargar Björnsdóttur árið 2020.
Svandís Egilsdóttir og
Berglind Harpa Svavarsdóttir, aðalfulltrúar, skipaðar af Múlaþingi 2020
 - í stað Eyrúnar Arnardóttur og Sigrúnar Blöndal tilnefndar Fljótsdalshéraði árið 2019.
Ívar Karl Hafliðason og
Andrés Skúlason, varafulltrúar, tilnefndir af Múlaþingi árið 2020
Þórunn Hrund Óladóttir, aðalfulltrúi, tilnefnd af Múlaþingi árið 2021
- í stað Svandísar Egilsdóttur tilnefnd af Múlaþingi 2020.
Helga Hrönn Melsteð skipuð aðaláheyrnarfulltúi ferðamálasamtaka árið 2022
- í stað Steingríms Karlssonar tilnefndur árið 2019
María Hjálmarsdóttir, skipuð varaaðaláheyrnarfulltúi ferðamálasamtaka árið 2022
- í stað Guðmundar Páls Ásgeirssonar tilnefndur árið 2019
Vilhjálmur Jónsson og
Pétur Heimisson, aðalfulltrúar, tilnefndir af Múlaþingi árið 2022
 - í stað Berglindar Hörpu Svavarsdóttur og Þórunnar Hrundar Óladóttur tilnefndar 2021
Ásdís Helga Bjarnadóttir og
Rannveig Þórhallsdóttir, varafulltrúar, tilnefndar af Múlaþingi árið 2022
 - í stað Ívars Karls Hafliðasonar og Andrésar Skúlasonar tilnefndir árið 2020
Urður Gunnarsdóttir, aðalfulltrúi, tilnefnd af Fljótsdalshrepp árið 2022
- í stað Jóhanns F. Þórhallssonar, tilnefndur af Fljótsdalshrepp
Kjartan Benediktsson, varafulltrúi, tilnefndur af Fljótsdalshrepp árið 2022
- í stað Kerstin König, tilnefnd af Fljótsdalshrepp
 
Suðursvæði 2019-2023 - skipað 20. desember 2019
Matthildur Ásmundardóttir,
Friðrik Jónas Friðriksson og
Hjördís Skírnissdóttir, aðalfulltrúar, tilnefnd af Sveitarfélaginu Hornafjörður,
Hjalti Þór Vignisson,
Ásgerður Gylfadóttir og
Páll Róbert Matthíasson, varafulltrúar, tilnefnd af Sveitarfélaginu Hornafjörður
Laufey Guðmundsdóttir, aðalfulltrúi, tilnefnd af Ferðamálafélagi Austur-Skaftafellssýslu,
Sindri Ragnarsson, varafulltrúi,
Sigríður Arna Arnþórsdóttir, aðalfulltrúi, tilnefndar af Samtökum útivistarfélaga,
Guðrún Inga Bjarnadóttir, varafulltrúi,
Snævarr Guðmundsson, aðalfulltrúi, tilnefnd af umhverfisverndarsamtökum.
Kristín Hermannsdóttir, varafulltrúi,
 
Breytingar á tímabilinu:
Haukur Ingi Einarsson skipaður í stað Sindra Ragnarssonar árið 2020.
xxxx,
xxxx og 
xxxx, aðalfulltrúar, tilnefnd af Sveitarfélaginu Hornafjörður árið 2022
 - í stað Matthildar Ásmundsdóttur, Friðriks Jónasar Friðrikssonar og Hjördísar Skírnisdóttur tilnefnd af Sveitarfélaginu Hornafjörður árið 2019
xxxx,
xxxx og
xxxx, varafulltrúar, tilnefnd af Sveitarfélaginu Hornafjörður
 - í stað Hjalta Þórs Vignissonar, Ásgerðar Gylfadóttur og Páls Róberts Matthíassonar, tilnefnd af Sveitarfélaginu Hornafjörður árið 2019
 
Vestursvæði 2019-2023 - skipað 20. desember 2019
Sandra Brá Jóhannsdóttir, aðalfulltrúi, tilnefnd af Skaftárhreppi,
Bjarki Guðnason, varafulltrúi,
Ásta B. Ólafsdóttir, aðalfulltrúi, tilnefnd af Ásahreppi,
Guðmundur Gíslason, varafulltrúi,
Árni Pétur Hilmarsson, aðalfulltrúi, tilnefnd af Þingeyjarsveit,
Jóna Björg Hlöðversdóttir,
Sveinn Hreiðar Jensson, aðalfulltrúi, tilnefnd af Ferðamálasamtökum Suðurlands,
Rannveig Ólafsdóttir, varafulltrúi,
Karl Ingólfsson, aðalfulltrúi, tilnefndir af Samtökum útivistarfélaga,
Haukur Eggertsson, varafulltrúi,
Ingibjörg Eiríksdóttir, aðalfulltrúi, tilnefnd af umhverfisverndarsamtökum.
Helena Westhöfer Óladóttir, varafulltrúi,
 
Breytingar á tímabilinu:
Örn Þór Halldórsson skipaður í stað Páls Ásgeirs Ásgeirssonar árið 2020
Helena Westhöfer Óladóttir skipuð í stað Arnar Þórs Halldórssonar árið 2021
Elín Heiða Valsdóttir, aðalfulltrúi, tilnefnd af Skaftárhrepp árið 2022
- í stað Söndru Brár Jóhannsdóttur, tilnefnd af Skaftárhrepp árið 2019
Jóhannes Gissurarson, varafulltrúi, tilnefndur af Skaftárhrepp árið 2022
- í stað Bjarka Guðnasonar, tilnefndur af Skaftárhrepp árið 2019
Þráinn Ingólfsson, aðalfulltrúi, tilnefndur af Ásahrepp árið 2022
- í stað Ástu Berghildar Ólafsdóttur, tilnefnd af Ásahrepp árið 2019
Ísleifur Jónasson, varafulltrúi, tilnefndur af Ásahrepp árið 2022
- í stað Guðmundar Gíslasonar tilnefndur af Ásahrepp árið 2019
Einar Örn Kristjánsson, aðalfulltrúi, tilnefndur af Þingeyjarsveit árið 2022
- í stað Árna Péturs Hilmarssonar, tilnefndur af Þingeyjarsveit árið 2019
Anna Bragadóttir, varafulltrúi, tilnefnd af Þingeyjarsveit árið 2022
- í stað Jónu Bjargar Hlöðversdóttur, tilnefnd af Þingeyjarsveit árið 2019